Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 tầng 3 mặt thoáng mặt tiền phan ngọc nhân, tân an hội an

Ngày đăng: 30/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

NHÀ 2 TẦNG 3 MẶT THOÁNG MẶT TIỀN PHAN NGỌC NHÂN, TÂN AN HỘI AN Vị trí hiếm gần phố cổ 133m giá chỉ 5,95 tỷ Mặt tiền đường lớn kẹp cống thoáng mát cả ngày Nhà 2 tầng chắc chắn vào ở ngay 2 phòng ngủ, 3 toilet Phòng khách rộng, bếp riêng, sân phơi thoáng 3 mặt thoáng đón nắng, đón gió tự nhiên Sổ hồng riêng sang tên nhanh Giá tốt để ở, làm homestay hoặc đầu tư lâu dài Liên hệ ngay Căn đẹp, không có căn thứ 2! ĐT/Zalo: 0935071307 Mr. Hiếu

Xem thêm

Liên hệ:

093 507 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

2 PN, 3 WC
133 m²
44,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Ngọc Nhân, P. Tân An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
HT

Hiếu Huỳnh Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng 3 mặt thoáng mặt tiền phan ngọc nhân, tân an hội an - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.