Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu bất động sản kim cương trung tâm Hội An - Nguyễn Thị Minh Khai - Huyền Trân Công Chúa

Ngày đăng: 23/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu bất động sản kim cương ngay trung tâm phố cổ Hội An. Vị trí siêu hiếm 2 mặt tiền đang khai thác kinh doanh giá chỉ 34,7 tỷ đồng. - THông tin tài sản. Vị trí: 75 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Cẩm Phô, TP. Hội An. Diện tích đất: 189,5 m². Diện tích xây dựng: 240,07 m² (nhà 2 tầng). Pháp lý: Đã có Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất. Giá bán: 34,7 tỷ đồng. - Hiện trạng & khai thác. Đang kinh doanh quán ăn nổi tiếng ngay phố cổ lượng khách ổn định, doanh thu cao. Giá thuê mặt bằng khu vực: ~150 triệu đồng/tháng. Tài sản đã có sẵn hạ tầng, nội thất cơ bản có thể tiếp quản khai thác ngay. - Ưu điểm vị trí và tiềm năng. 2 mặt tiền đẹp: Mặt chính đường Nguyễn Thị Minh Khai (rộng 6m). Mặt còn lại giáp đường Công Nữ Ngọc Hoa (rộng 5,5m + vỉa hè 2,2m). Cách Quảng Trường Sông Hoài chỉ vài bước chân trái tim của phố cổ Hội An. Khu vực sầm uất nhất phố cổ, xung quanh là hệ sinh thái nhà hàng cafe khách sạn chợ đêm điểm check - in du lịch. Phù hợp kinh doanh: Nhà hàng, boutique hotel, showroom cao cấp, homestay phong cách cổ điển, cafe signature. - Cơ hội đầu tư khó tìm. Sản phẩm cực hiếm tại phố cổ Quỹ đất giới hạn Giá trị gia tăng mạnh theo thời gian. Tài sản có thể giữ nguyên hiện trạng để khai thác, hoặc cải tạo nhẹ theo nhu cầu. Tiềm năng tăng giá vượt trội, đặc biệt khi Hội An ngày càng thu hút du lịch quốc tế.

Xem thêm

Liên hệ:

090 501 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

34,7 tỷ

2 PN
189.5 m²
183,11 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Cẩm Phô, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
PT

Phan Triều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu bất động sản kim cương trung tâm Hội An - Nguyễn Thị Minh Khai - Huyền Trân Công Chúa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.