Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán nhà mặt phố Nguyễn Duy Hiệu, Hội AN, Diện tích 391m2, mặt tiền rộng 13.4m

Ngày đăng: 18/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà mặt phố này tọa lạc tại Nguyễn Duy Hiệu, Hội An, Quảng Nam, với diện tích rộng 391m2 và mặt tiền 13.35m cực kỳ ấn tượng, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch. Giá bán là 62 tỷ VND, một mức đầu tư không thể bỏ qua cho vị trí đắc địa như thế này. Không chỉ là một ngôi nhà, mà còn là cơ hội để tạo dựng phong cách sống đỉnh cao ngay giữa lòng Hội An. Với mặt tiền rộng, không gian này hứa hẹn sẽ thu hút khách hàng và mang lại lợi nhuận cao. Tiện ích xung quanh: - Ngay trung tâm Phố Cổ HỘI An - Công viên, Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí, gọi 0903621759 và gặp Ánh Nguyễn Công.

Xem thêm

Liên hệ:

090 362 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,4m
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

62 tỷ

391 m²
158,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Duy Hiệu, P. Sơn Phong, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
ÁC

Ánh Nguyễn Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán nhà mặt phố Nguyễn Duy Hiệu, Hội AN, Diện tích 391m2, mặt tiền rộng 13.4m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.