Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà riêng tại đường Phạm Văn Đồng, Tân An rộng 212 m2

Ngày đăng: 16/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất kèm nhà riêng tại đường Phạm Văn Đồng, Phường Tân An, Hội An, Quảng Nam với diện tích 212 m2.

- Giá chỉ 8,2 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu tìm kiếm không gian sống rộng rãi.
- Nhà có 2 tầng hướng Tây, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng.
- Mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
- Ngõ vào rộng 13,5m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
- Vị trí thuận lợi, cách đường Nguyễn Chí Thanh chỉ 200m, cách đường Nguyễn Tất Thành 300m...

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Sài Gòn Hội An, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
- Hệ thống giáo dục tốt với Trường ĐH Điện Lực, Trường THPT Nguyễn Trãi và Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm...
- Gần chợ đường Nguyễn Chí Thanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0794444169 với Đỗ Quốc Sang.

Xem thêm

Liên hệ:

079 444 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

2 PN, 2 WC
212 m²
38,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà riêng tại đường Phạm Văn Đồng, Tân An rộng 212 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.