Tin đăng đã hết hạn.

Bán 4 căn ki ốt mặt phố đường Bà Triệu, thị trấn Hóc Môn dt khủng hơn 900m2 giá nhỉnh 60 tỷ xxxx.

Ngày đăng: 20/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ CẤP 4 CÓ 4 KIOT CHO THUÊ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÀ TRIỆU, ĐỐI DIỆN BỆNH VIỆN HÓC MÔN Diện tích cực rộng: 27m x 34m - Tổng hơn 900m VỊ TRÍ VÀNG ĐỐI DIỆN BỆNH VIỆN VỪA Ở VỪA KINH DOANH SINH LỜI CAO! Thông tin chi tiết: Nhà cấp 4 hiện hữu, kết cấu kiên cố vào ở ngay Có 4 kiot mặt tiền đang cho thuê, thu nhập đều đặn mỗi tháng Mặt tiền đường Bà Triệu tuyến đường chính trung tâm, dân cư tấp nập Đối diện Bệnh viện Hóc Môn vị trí quá đẹp để mở nhà thuốc, quán ăn, phòng khám, văn phòng Ngang khủng 27m, rất hiếm dễ phân lô, xây dựng mô hình đầu tư đa dạng: căn hộ dịch vụ, nhà phố kinh doanh, biệt thự sân vườn Tiện ích xung quanh: Ngay trung tâm hành chính Hóc Môn Gần chợ Hóc Môn, UBND, ngân hàng, trường học, trung tâm thương mại Khu dân cư đông đúc thích hợp mọi ngành nghề Tiềm năng tăng giá mạnh vừa đầu tư, vừa khai thác cho thuê, thanh khoản cao Giá bán: 62TỶ ( còn TL ) LH: 0934095739 Kim Tuyến.

Xem thêm

Liên hệ:

093 409 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

62 tỷ

900 m²
68,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bà Triệu, Tt. Hóc Môn, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
0

0934095739

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 4 căn ki ốt mặt phố đường Bà Triệu, thị trấn Hóc Môn dt khủng hơn 900m2 giá nhỉnh 60 tỷ xxxx. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.