Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Tân Thới Nhì 8, Hóc Môn, HCM - diện tích lớn

Ngày đăng: 08/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường Tân Thới Nhì 8, Hóc Môn, HCM. Diện tích: 860m2, 790m2 đất ODT. Mặt tiền rộng 11m. Đường nhựa trước nhà rộng 12m. Nhà xây kiên cố rộng rãi. Cách QL22 200m, cách ngã tư An Sương 7Km. Giá: 22T có TL"0944500001"

Xem thêm

Liên hệ:

094 450 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

22 tỷ

860 m²
25,58 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Tân Thới Nhì 8, X. Tân Thới Nhì, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thành Thuỷ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Tân Thới Nhì 8, Hóc Môn, HCM - diện tích lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.