Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trọ MT Xuân Thới Thượng 3, Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, 453m2, 2 tầng, ngang 11,5m

Ngày đăng: 02/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

HOT HOT BÁN ĐẤT MẶT TIỀN 8M CÓ 17 NHÀ TRỌ DIỆN TÍCH 453M GIÁ 30 TRIỆU/M2 Bán nhà trọ MT Xuân Thới Thượng 3, Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, 453m2, 2 tầng, ngang 11,5m + Dt: 11,5m x 39m, công nhận đủ 453m2. Trong đó có 355 đất ODT, 98m2 đất trồng cây lâu năm + Vị trí đắc địa: Xuân Thới Thượng, Hóc Môn Gần Quốc Lộ, liền kề Chợ Đầu Mối Hóc Môn. Đường trươc nhà 8m + Hiện trạng: Có sẵn 17 phòng trọ trong đó có 2 ki ốt mặt tiền, thu nhập ổn định hàng tháng. Phù hợp khách mua đầu tư giữ tiền khai thác ngay dòng tiền + Khu vực dân cư đông đúc, sát các trục đường lớn tiềm năng tăng giá mạnh. Cơ hội đầu tư cực tốt tài sản có sẵn thu nhập dòng tiển + Pháp lý rõ ràng Sổ A4 - Sang tên nhanh chóng Quý khách có nhu cầu vui lòng gọi Tùng thổ cư, để xem nhà và được tư vấn miễn phí 24/7. Link tham khảo: https://nhatanbinhgiare.blogspot.com Phone, Zalo: 0939927498 Chuyên nghiệp Uy tín Tận Tình

Xem thêm

Liên hệ:

093 992 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

453 m²
30,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Xuân Thới Thượng 3, X. Xuân Thới Thượng, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Sơn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trọ MT Xuân Thới Thượng 3, Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, 453m2, 2 tầng, ngang 11,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.