Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới bóng loáng tại Bà Điểm Hóc Môn vị trí sung nhà đẹp

Ngày đăng: 09/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà xây mới xã Bà Điểm - chợ Nông Sản. Kiến trúc mới đẹp sang trọng. DT: 4.6m x 17m đúc kiên cố 1 trệt 1 lửng 1 lầu. Sân để xe, sân sâu thoáng mát. Phòng khách - nhà bếp - 3 phòng ngủ - 1 phòng thờ - 3WC nội thất cao cấp. Vị trí đắc địa: - Ngay XTT7 vào 80m, chợ đầu mối - 350m. - Gần Nguyễn Thị Sóc - TTHPT Bà Điểm. - Đường trước nhà bê tông 5m thông. - Khu dân cư, an ninh tiện ích đầy đủ. Pháp lý: Sổ hồng riêng 2025. Mua bán công chứng, sang tên. 4 tỷ 95. Có hỗ trợ bank. LH xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 979 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

3 PN, 3 WC
78.2 m²
63,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Bà Điểm Center, X. Xuân Thới Thượng, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
ĐC

Đinh Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới bóng loáng tại Bà Điểm Hóc Môn vị trí sung nhà đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.