Tin đăng đã hết hạn.

Nhà hóc môn chính chủ 4x5, ngay khu cn nhị xuân giá 550tr, sang tên công chứng ngay

Ngày đăng: 21/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà chính chủ ngay khu CN Nhị Xuân Khúc Hóc Môn Do cần tiền nên cần bán gấp cho khách có thiên chí muốn mua Diện Tích : 4x5, Giá 550tr Sổ sách đầy đủ công chứng sang tên ngay Nhà có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bếp , ban công, đường thông thoáng rộng rãi thoải mái đi ra chợ, trường hoc đường thông thoáng oto vào tận nơi xunh quanh đầy đủ tiên ích , cần bán gấp tiếp khách có thiện chí mua

Xem thêm

Liên hệ:

086 724 ****

Vị trí bản đồ

550 triệu

2 PN, 2 WC
20 m²
27,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Xuân Thới Sơn, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Haanh Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà hóc môn chính chủ 4x5, ngay khu cn nhị xuân giá 550tr, sang tên công chứng ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.