Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 2.5 Tỷ Nhà Mặt Tiền Đặng Thúc Vịnh, Thới Tam Thôn, Hóc Môn, 9.5mx25m, Giá: 15.990 Tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giảm 2.5 Tỷ bán nhanh Nhà mặt tiền Đặng Thúc Vịnh, Thới tam thôn, hóc môn Diện tích : 9,5m x 25m Công nhận : 236m2 Thổ cư : 184m2 Hiện trạng nhà cấp 4 làm kho chứa hàng Vị trí đẹp khu dân cư đông đúc Thích hợp xây toà nhà văn phòng, xây khách sạn, trung tâm anh ngữ,... Giá bán : 15,990 Tỷ ( giá cũ 18.5 tỷ) Liên hệ 0906669881, 0906669881 duy

Xem thêm

Liên hệ:

090 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m

Vị trí bản đồ

15,99 tỷ

1 PN, 1 WC
236 m²
67,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Đặng Thúc Vịnh, X. Thới Tam Thôn, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hồ Viết Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 2.5 Tỷ Nhà Mặt Tiền Đặng Thúc Vịnh, Thới Tam Thôn, Hóc Môn, 9.5mx25m, Giá: 15.990 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.