Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đang cho Điện Máy Xanh thuê mặt tiền Lê Thị Hà 571,9m2 giá 52 tỷ

Ngày đăng: 25/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Tiếp tục giảm mạnh thêm 7 tỷ còn 52 tỷ. Mặt tiền Lê Thị Hà Hóc Môn. ===================== Kích thước: 14,5m x 40m full thổ 571,9m2. Đang cho Điện Máy Xanh thuê 125 triệu. 1 tháng tháng 10 này giá lên 135 triệu. 2 năm tăng 10%. Kế trụ sở BIDV đang xây 7,8 tầng. BĐS đã ép cọc 1 hầm 5 lầu. Liên hệ 0931531484 để biết thêm chi tiết. Miễn tiếp báo Quảng Cáo.

Xem thêm

Liên hệ:

093 153 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m

Vị trí bản đồ

52 tỷ

571.9 m²
90,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Hà, Tt. Hóc Môn, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
dh

dinh ngoc hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đang cho Điện Máy Xanh thuê mặt tiền Lê Thị Hà 571,9m2 giá 52 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.