Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng quỹ đất 2 mặt tiền kinh doanh tại Lê Thị Hà - Hóc Môn

Ngày đăng: 09/06/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ - Từ hôm qua tới giờ , anh/chị môi giới gọi và nhắn , nay mình đính chính mọi việc - Mình chính chủ cần chuyển nhượng nhanh quỹ đất 2 mặt tiền trước-sau tại đường Lê Thị Hà - Hóc Môn -tp.HCM ** Thông tin quỹ đất - Diện tích : 3800m .( 48*79m ) - Pháp lý : 2 sổ - Hiện trạng : 1 sổ đất trống ( đất lúa ) - 1 sổ Full đất ở ( đang kinh doanh nhà hàng dê tươi ) . - Chuyển nhượng 1 sổ or cả 2 sổ . - Giá : trao đổi qua điện thoại .( vì anh/chị môi giới báo giá không chính xác đến khách muốn sở hữu ) - Gia đình mong muốn chuyển nhượng , nên sẵn sàng kết nối tất cả anh/chị giới thiệu .

Xem thêm

Liên hệ:

078 235 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

200 tỷ

3.800 m²
52,63 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Hà Tân Xuân, X. Tân Xuân, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Nguyễn Thành Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng quỹ đất 2 mặt tiền kinh doanh tại Lê Thị Hà - Hóc Môn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.