Tin đăng đã hết hạn.

450m2 mặt tiền ngay chợ ba bầu đường Trịnh Thị Miếng. Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn. Giá 19 tỷ

Ngày đăng: 29/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền ngay chợ Ba Bầu đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn.
Diện tích ngang 9m hậu 13m dài 50m.
Tổng diện tích 450m2.
Phù hợp làm kho xưởng, xây biệt thự, căn hộ Dịch Vụ.
Giá 19 tỉ TL.
LH: Mr Diện 0911.901.903.
Nhận kí gửi - mua bán bđs chính chủ.
Hợp thức hoá giấy tờ nhà đất (từ khó - dễ).
Phân lô - tách thửa - xin chuyển mục đích - lộ giới hẻm.

Xem thêm

Liên hệ:

091 190 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19 tỷ

2 PN, 1 WC
450 m²
42,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 450m2 mặt tiền ngay chợ ba bầu đường Trịnh Thị Miếng. Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn. Giá 19 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.