Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đang rất cần tiền gửi bán căn nhà gần chợ,cuối Hocmon , trong KDC , 4x7 , như hình

Ngày đăng: 02/04/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hình Thật- Giá Thật !
- Giá 725 ( bao giấy tờ công chứng)
- Đường trước mặt 8m, đường thông ra khu dân cư xung quanh đông đúc, Cách chợ 5p đi xe
- Nhà diện tích 4x7 , 1 trệt 1 lầu
- 2 Phòng ngủ 2 WC, bếp thiết kế như hình
- Đồng hồ điện nước đã có sẵn vào là ở ngay
- Xung quanh trường học , bệnh viện đầy đủ
Liên hệ em đưa anh chị đi xem

Xem thêm

Liên hệ:

090 994 ****

Vị trí bản đồ

725 triệu

2 PN
28 m²
25,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909946069

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đang rất cần tiền gửi bán căn nhà gần chợ,cuối Hocmon , trong KDC , 4x7 , như hình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.