Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Tô Ký Trung Chánh 8x27m giá 19.8 tỷ

Ngày đăng: 28/12/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Tô Ký Trung Chánh 8x27m giá 19.8 tỷ.
Mô tả.
Nhà mặt tiền đường Tô Ký, xã Trung Chánh, Hóc Môn vị trí vip.
DT 8x27m, nhà cấp 4.
Sổ hồng riêng.
Khu kinh doanh buôn bán sầm uất nhất.
Giá 24 tỷ hạ còn 19,8 tỷ.
Liên hệ: 0909.232.866 A Tuyến.
Cam kết luôn mua được giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 923 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

19,8 tỷ

216 m²
91,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Văn Tuyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Tô Ký Trung Chánh 8x27m giá 19.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.