Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Hàng Bài – Tràng Tiền mặt tiền 5.2m, 5 tầng, 2 thoáng, 26.5 tỷ ngõ rộng thoáng gần phố

Ngày đăng: 06/10/2025

6.7
Khá
Hình ảnh 1/5

Vị trí đắc địa – Giá trị vượt thời gian!

Nằm ngay phố Hàng Bài – Tràng Tiền, chỉ 100m đến Hồ Hoàn Km – trái tim của Thủ đô, căn nhà này là kho báu hiếm có dành cho những ai tìm km một bất động sản vừa ở vừa kinh doanh đẳng cấp. Với mặt tiền 5.2m, thiết kế 5 tầng hiện đại, 2 thoáng trước sau, và ngõ rộng rãi, sạch sẽ, văn minh, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Điểm nhấn nổi bật:

• Vị trí vàng: Chỉ 30m ra mặt phố sầm uất, kết nối dễ dàng đến các trung tâm thương mại, văn hóa, và giải trí. Gần Hồ Hoàn Km – biểu tượng của Hà Nội.

• Thiết kế hoàn hảo: Nhà kiên cố, chắc chắn, phong cách hiện đại, tối ưu không gian sử dụng. Mặt tiền 5.2m rộng rãi, phù hợp làm văn phòng, kinh doanh, hoặc cho thuê sinh lời cao.

• Không gian thoáng đãng: 2 thoáng trước sau, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và lưu thông không khí tuyệt vời.

• Ngõ đẹp, văn minh: Ngõ rộng, sạch sẽ, dân trí cao, an ninh tuyệt đối – lý tưởng cho gia đình hoặc doanh nghiệp.

• Giá trị đầu tư: Với giá 26.5 tỷ, đây là cơ hội sở hữu bất động sản trung tâm Hà Nội với tiềm năng tăng giá mạnh mẽ.

Hãy nhanh tay sở hữu viên ngọc quý giữa lòng Hà Nội!

Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Cơ hội không chờ đợi!

CALL 0868844278

 

Xem thêm

Liên hệ:

086 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Chiều sâu 10m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

5 PN, 5 WC
50 m²
530 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Hàng Bài – Tràng Tiền, P. Hàng Bài, P. Hàng Bài, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Hàng Bài – Tràng Tiền mặt tiền 5.2m, 5 tầng, 2 thoáng, 26.5 tỷ ngõ rộng thoáng gần phố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.