Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 8 tầng mặt phố cổ - dt 65m2 giá 50,5 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 8 TẦNG MẶT PHỐ CỔ - DT 65M2 GIÁ 50,5 TỶ Con giao Phùng Hưng ,Nguyễn Văn Tố ,bên hông chợ Hàng Da ,2 phút ra Hồ Gươm .giao thông tiện lợi . + Tòa Khách sạn tuyệt đẹp 8 tầng thang máy ,thang bộ cuối nhà , thiết kế hiện đại sang trọng 3 thoáng , mỗi tầng một tòa căn hộ khép kin đầy đủ , nội thất gỗ lim , view ban công . +Tầng 1 cửa hàng + T2,3,4,5,6,7,8 mỗi tầng một căn hộ khép kín - hiện tại chủ đang cho thuê + sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch LH 0972992218 Em Trọng

Xem thêm

Liên hệ:

097 299 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

50,5 tỷ

65 m²
776,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Quang Bích, P. Cửa Đông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
ĐT

Đức Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 8 tầng mặt phố cổ - dt 65m2 giá 50,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.