Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hàng Bông, 200 tỷ, 165 m2, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 30/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội với diện tích 165 m2. - 8 tầng, 30 phòng ngủ, 30 phòng tắm, đầy đủ nội thất. - Mặt tiền 5.2m, ngõ 40m, thuận tiện cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Nhà sở hữu vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc kinh doanh, văn phòng hoặc cho thuê. Gần các tiện ích: + Bệnh viện Da liễu Hà Nội. + Siêu thị đặc sản quà thủ đô. + Công viên Thống Nhất. + Trường Cao đẳng Y tế Hà Nội. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0359639299 - Hà Duy.

Xem thêm

Liên hệ:

035 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m

Vị trí bản đồ

200 tỷ

165 m²
1,21 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Bông, P. Hàng Bông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
HD

Hà Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hàng Bông, 200 tỷ, 165 m2, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.