Tin đăng đã hết hạn.

Bán building mặt phố cổ 440m2 xây 14 tầng siêu đẳng cấp, giá nhỉnh 400 tỷ

Ngày đăng: 25/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Tòa nhà Office mặt phố Trần Hưng Đạo, tuyến phố đắc địa kết nối các phố vip Lý Thường Kiệt, Bà Triệu, Hàng Bài, cực sầm uất, giao thông siêu thuận tiện - Quy mô xây dựng 12 tầng nổi, 1 tum KT và 1 tầng hầm trên toàn bộ diện tích 440m2, mặt tiền trước sau 11m - Thiết kế: Hầm để xe; T1: Sảnh-Lễ Tân; T2-T11: Văn phòng Cao cấp; T12-14: 3 phòng Master đẳng cấp + Tầng kỹ thuật tòa nhà - Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài siêu đẹp; 1 sổ 1 chủ; đầy đủ GPXD-PCCC-Hoàn công - Giá bán: 420 tỷ Chi tiết xin LH 0989438787

Xem thêm

Liên hệ:

098 943 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

420 tỷ

440 m²
954,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, P. Trần Hưng Đạo, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
0

0989438787

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán building mặt phố cổ 440m2 xây 14 tầng siêu đẳng cấp, giá nhỉnh 400 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.