Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà dòng tiền tại đường Thanh Yên, Hoàn Kiếm, Hà Nội, 74 m2 giá siêu hời

Ngày đăng: 23/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 5 tầng tọa lạc tại Đường Thanh Yên, Phường Phú Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. - Diện tích 74m2, Thiết kế 14 phòng khép kín hiện đại - Dòng tiền 70 triệu/tháng. - Mặt tiền 3.1m, thuận lợi cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Khu vực an ninh cao và có nhiều tiện ích xung quanh. + Gần bệnh viện Tim Hà Nội và Bệnh viện Da Liễu Hà Nội. + Siêu thị Seika Mart và WinMart + 27 Ngô Thì Nhậm trong tầm tay. + Trường cao đẳng Y Tế Hà Nội gần kề. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0985713709 và gặp Dương Thị Liên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 571 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,1m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

30 tỷ

74 m²
405,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Thanh Yên, P. Phúc Tân, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
DL

Dương Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà dòng tiền tại đường Thanh Yên, Hoàn Kiếm, Hà Nội, 74 m2 giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.