Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Hai Bà Trưng lô góc. DT 115/126m2. MT 5,1m. Nhà 5 tầng. Sổ vuông nở Hậu

Ngày đăng: 22/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt phố Hai Bà Trưng - Hoàn Kiếm. DT 115m2. Mặt tiền 5,1m. Nhà 5 tầng. - Vị trí cực đẹp ô tô hai chiều + vỉa hè rộng. - Thiết kế mỗi tầng 2 phòng + Cầu thang giữa. - Sổ vuông nở hậu cực đẹp sẵn sàng giao dịch ngay. - Gọi Huy Hoàng nhà mặt phố (chuẩn thông tin) SDT 0969308139 ngay để được hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

096 930 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,1m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

119,9 tỷ

126 m²
951,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Cửa Nam, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
HP

Hồng Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Hai Bà Trưng lô góc. DT 115/126m2. MT 5,1m. Nhà 5 tầng. Sổ vuông nở Hậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.