Tin đăng đã hết hạn.

Vip!Bán nhà phố Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Dt 150m2/Mt 4m/2 Tầng, ô tô 25m giá 125 tỷ.

Ngày đăng: 23/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vip!Bán nhà phố Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Dt 150m2/Mt 4m/2 Tầng, ô tô 25m giá 125 tỷ. - SIÊU PHẨM CỰC HIẾM - MẶT PHỐ CỔ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH ĐỈNH - Siêu phẩm cực hiếm, mặt phố cổ vị trí đắc địa, ngay đầu Hàng Gai, Hàng Trống, mấy bước ra Bờ Hồ.    - Nhà nằm trên trục chính huyết mạch của trung tâm phố cổ, vỉa hè rộng thênh thang, đỗ xe thoải mái. - Khách mua về xây Tòa Building 8 tầng thang máy làm văn phòng, khách sạn, kinh doanh hoặc cho thuê thì hái ra tiền.    - Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch Lh : 0784238666 Xem thêm bds tại : Http://tuannhadep.vn Https://batdongsannhadep.vn Chuyên nhà phố vị trí đẹp 12 Quận Nội Thành Hà Nội. 4-Ms- one-1

Xem thêm

Liên hệ:

078 423 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

125 tỷ

150 m²
833,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Bông, P. Hàng Bông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
AT

A Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip!Bán nhà phố Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Dt 150m2/Mt 4m/2 Tầng, ô tô 25m giá 125 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.