Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 9 tầng MP Bà Triệu 199m*9T, MT 8m, vỉa hè 5m, 3 thoáng, GPXD + PCCC đầy đủ, dòng tiền 500tr

Ngày đăng: 17/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp toà văn phòng tại phố Bà Triệu - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội. Nhà thiết kế 9 tầng thang máy khung cột bê tông chắc chắn trên diện tích 199m2, mặt tiền rộng 8m, vỉa hè trước nhà rộng 5m. Nhà sở hữu 3 mặt thoáng, tầng nào cũng đầy đủ ánh sáng tự nhiên. Nhà đầy đủ giấy phép xây dựng và phòng cháy chữa cháy. Dòng tiền cho thuê cả nhà rất tốt, hiện tại đang cho ngân hàng thuê làm trụ sở 500tr/tháng... Liên Hệ : 0988862468 Mr. Tú

Xem thêm

Liên hệ:

098 886 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

155 tỷ

199 m²
778,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bà Triệu, P. Hàng Bài, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Minh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 9 tầng MP Bà Triệu 199m*9T, MT 8m, vỉa hè 5m, 3 thoáng, GPXD + PCCC đầy đủ, dòng tiền 500tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.