Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà mặt phố Hàng Cót, Hoàn Kiếm , đang kinh doanh, 220m2 , 6 tầng, MT18m

Ngày đăng: 15/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- chính chủ bán gấp toà nhà mặt phố Hàng Cót - diện tích rộng nhất khu vực , đang kinh doanh - khách về có thể tiếp tục kinh doanh hoặc chuyển thành khách sạn - MT cực rộng kinh doanh mọi loại hình - giá bán nhanh 155tỷ Lh mr Phát :0968009333 ( chuyên nhà mặt phố )

Xem thêm

Liên hệ:

096 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

155 tỷ

220 m²
704,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Cót, P. Đồng Xuân, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội

Phát Nhà Đẹp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà mặt phố Hàng Cót, Hoàn Kiếm , đang kinh doanh, 220m2 , 6 tầng, MT18m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.