Tin đăng đã hết hạn.

Phố cổ Hàng Bạc 46m - Lô Góc - Vỉa Hè - Mặt Tiền 5m - Giá Đầu Tư Xây 7 Tầng Thang Máy Chỉ 25 Tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố Hàng Bạc, Hàng Mắm, Hoàn Kiếm, vị trí kim cương trung tâm phố cổ, sát Hồ Gươm. Diện tích 46m2, mặt tiền rộng 5m. Lô góc 2 mặt tiền, đầu tư xây tòa nhà 7 tầng kinh doanh đẳng cấp phố cổ. Đường ô tô tránh, vỉa hè rộng, phù hợp kinh doanh mọi loại hình: Showroom, vàng bạc, spa, thời trang. Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá quá rẻ chỉ 25 tỷ cho vị trí phố cổ! Thanh khoản cao nhờ hội tụ 6 yếu tố vàng: Vị trí đỉnh mặt tiền lớn đường to vỉa hè pháp lý sạch giá tốt. Liên hệ ngay Em Ánh Sapphire để được xem và tư vấn miễn phí căn nhà đẳng cấp này

Xem thêm

Liên hệ:

086 633 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

25 tỷ

46 m²
543,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Bạc, P. Hàng Bạc, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
ÁS

Ánh Sapphire

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phố cổ Hàng Bạc 46m - Lô Góc - Vỉa Hè - Mặt Tiền 5m - Giá Đầu Tư Xây 7 Tầng Thang Máy Chỉ 25 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.