Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Hàng Điếu, Hoàn Kiếm, Dt 50m2/Mt 3m/6 tầng, ô tô 9m, dòng tiền, giá 37 tỷ.

Ngày đăng: 12/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố Hàng Điếu, Hoàn Kiếm, Dt 50m2/Mt 3m/6 tầng, ô tô 9m, dòng tiền, giá 37 tỷ. - MẶT PHỐ VIP - KHU PHỐ CỔ HIẾM NHÀ BÁN - KINH DOANH VÔ ĐỐI! - Vị trí siêu đẹp, thuộc khu phố cổ cực hiếm nhà bán, vỉa hè 2 bên, kinh doanh buôn bán sầm uất ngày đêm. - Nhà nằm ngay trục giao thông ngã 5 Chợ Hàng Da, giao thương đỉnh, sát các tuyến phố như Hàng Nón, Đường Thành rất nhiều Đại gia săn tìm để thể hiện đẳng cấp. - Hiện trạng nhà 6 tầng mới đẹp, thiết kế thông sàn, vệ sinh từng tầng. Chủ đang cho thuê cả nhà kinh doanh dòng tiền đều đặn 75tr/tháng. Chủ ưu tiên khách mua tiếp quản hợp đồng. - Sổ đỏ chính chủ, sang tên trong 1 nốt nhạc. Lh : 0784238666 Xem thêm bds tại : Http://tuannhadep.vn Https://batdongsannhadep.vn 2-Ms- Six-Real

Xem thêm

Liên hệ:

078 423 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,4m

Vị trí bản đồ

39,9 tỷ

40 m²
997,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Điếu, P. Đồng Xuân, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
AT

A Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Hàng Điếu, Hoàn Kiếm, Dt 50m2/Mt 3m/6 tầng, ô tô 9m, dòng tiền, giá 37 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.