Tin đăng đã hết hạn.

Vip!Bán nhà phố Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Dt 170m2/Mt 3,5m, ô tô 9m, dòng tiền, giá 125 tỷ.

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vip!Bán nhà phố Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Dt 170m2/Mt 3,5m, ô tô 9m, dòng tiền, giá 125 tỷ. - MẶT PHỐ CỔ, PHỐ ĐI BỘ -  XÂY TÒA KHÁCH SẠN, VĂN PHÒNG KINH DOANH. - Nhà Phố Hàng Buồn đang được rất nhiều khách quan tâm, khu phố này có ngôi đền Bạch Mã rất thiêng nghe đâu hay được đón bác Tổng bí thư, Chủ tịch nước Tô Lâm hay qua lễ đền. - Nhà mặt phố cổ, trung tâm khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm. - Sổ đỏ chính chủ Lh : 0784238666 Xem thêm bds tại : Http://tuannhadep.vn Https://batdongsannhadep.vn 3 Ms Zer - Real

Xem thêm

Liên hệ:

078 423 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m

Vị trí bản đồ

125 tỷ

170 m²
735,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Buồm, P. Hàng Buồm, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
AT

A Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip!Bán nhà phố Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Dt 170m2/Mt 3,5m, ô tô 9m, dòng tiền, giá 125 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.