Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc hiếm, 3 mặt thoáng, 7 tầng thang máy, nội thất nhập khẩu, trung tâm Hoàn Kiếm

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhà P. Cửa Đông - quận Hoàn Kiếm - lô góc 3 mặt thoáng thang máy nội thất cao cấp phù hợp ở, làm văn phòng hoặc kinh doanh. Vị trí đắc địa, lô góc, tập trung nhiều văn phòng, cơ quan nhà nước, ngân hàng, nhà hàng, cà phê, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh hoặc cho thuê giữ giá trị lâu dài. Sân đá bóng, thuận tiện để phương tiện dừng đỗ cả ngày Mặt tiền rộng, kiến trúc hiện đại, sang trọng. Full Nội thất nhập khẩu. Diện tích: 48/75m2 x 7 tầng - Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Giá bán: 42 tỷ. Công năng 7 tầng thang máy: Tầng 1, 2: Không gian mở, thích hợp làm văn phòng, showroom hoặc kinh doanh dịch vụ. Tầng 3, 4, 5: Mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín, đầy đủ tiện nghi. Tầng 6: Phòng khách rộng + bếp ăn, ấm cúng cho sinh hoạt gia đình. Tầng 7: Phòng thờ + sân phơi thoáng đãng. Liên hệ: 0968603786TrangTrangBĐS86 Zalo/FB) để được hỗ trợ và xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

096 860 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

42 tỷ

3 PN, 4 WC
75 m²
560 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc hiếm, 3 mặt thoáng, 7 tầng thang máy, nội thất nhập khẩu, trung tâm Hoàn Kiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.