Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Phúc Tân, lô góc ô tô tránh 21,5 tỷ, 76m2, dòng tiền cho thuê gần 100tr/tháng

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Phúc Tân, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh hoặc sinh sống lý tưởng. - Diện tích: 76m2. - Giá bán: 21,5 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Vị trí đắc địa, mặt tiền rộng rãi. - Khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện. - Dòng tiền cho thuê gần 100tr/tháng. Điểm nổi bật: - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Không gian thoáng đãng, dễ dàng thiết kế theo ý muốn. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Trung ương Quân đội 108. - Công viên Rừng Chương Dương. - Siêu thị WinMart + 27 Ngô Thì Nhậm. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0933948822, Nhà Bao Đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 394 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

76 m²
282,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phúc Tân, P. Chương Dương, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội

Nhà Bao Đẹp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Phúc Tân, lô góc ô tô tránh 21,5 tỷ, 76m2, dòng tiền cho thuê gần 100tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.