Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà mặt phố Huế, 220m2 x 2T, mặt tiền 7m, vỉa hè rộng, lô góc, 195 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mặt phố Huế, 220m2 x 2T, mặt tiền 7m, vỉa hè rộng, lô góc, 195 tỷ. + Vị trí căn nhà ở mặt phố VIP Phố Huế, thuộc con phố buôn bán sầm uất nhất của thủ đô Hà Nội. Hầu hết mọi mặt hàng đều được buôn bán từ đại lý bán buôn phụ tùng ô tô, khách sạn, đại lý xe máy, nhà hàng, rạp chiếu phim, chợ Hôm Đức Viên, Cửa hàng ăn uống, ẩm thực bánh kẹo Madam Hương, High Land cafe, cafa,... Chợ Hôm Đức Viên. + Từ Phố Huế chỉ cần qua 1 ngã tư Lý Thường Kiệt là tới Bờ Hồ, Tràng Tiền Plaza, hoặc rẽ Nguyễn Du là tới hệ sinh thái xanh của Hà Nội là CV Thống Nhất,... Giao thông vô cùng tiện. + Hiện trạng nhà là 2 tầng, hiện đang cho thuê kinh doanh phụ tùng ô tô, xe máy. Khách mua về có thể xây khách sạn đẳng cấp nhất khu vực hoặc Tòa nhà Văn phòng đều rất thành công. + Sổ đỏ chính chủ, 2 mặt thoáng lô góc. Nhà phố VIP mặt tiền rộng, gia chủ hiện đang cần bán nên rất hợp tác với khách hữu duyên để đạt giao dịch sớm nhất. + Mọi thông tin hoàn toàn chính xác, xin mời anh và chị liên hệ Việt Hà để làm việc sâu hơn 0394376763

Xem thêm

Liên hệ:

039 437 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

195 tỷ

3 PN, 3 WC
220 m²
886,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phố Huế, P. Hàng Bài, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Việt Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà mặt phố Huế, 220m2 x 2T, mặt tiền 7m, vỉa hè rộng, lô góc, 195 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.