Tin đăng đã hết hạn.

245 tỷ mặt phố Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, 490m2, mặt tiền 11m, phù hợp xây tòa khách sạn 5 sao boutique

Ngày đăng: 26/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

245 tỷ - nhà mặt phố Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, 490m2, mặt tiền 11 m, phù hợp xây tòa khách sạn 5 sao boutique, kinh doanh khách sạn du lịch đỉnh của chóp. Em Hương - Mặt phố cổ: 0936778613 - Vị trí đắc địa trên mặt phố Hàng Bạc, đường 2 chiều ô tô, vỉa hè, 3 phút đi bộ ra Hồ Gươm. Pháp lý đầy đủ. Liên hệ Ms Hương - Mặt phố cổ 0936778613 để biết thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 677 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

245 tỷ

490 m²
500 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Bạc, P. Hàng Bạc, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
ĐH

Đỗ Thị Thanh Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 245 tỷ mặt phố Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, 490m2, mặt tiền 11m, phù hợp xây tòa khách sạn 5 sao boutique - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.