Tin đăng đã hết hạn.

GĐ cần bán nhà 5 tầng tại Tràng Tiền đang làm Homestay sẵn dòng tiền đều hàng tháng

Ngày đăng: 23/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi đang cần bán nhà riêng DT sàn 41m2 x 5 tầng tại Tràng Tiền hiện đang làm homestay dòng tiền đều hàng tháng: - Vị trí vàng: Trung tâm phố cổ, hồ Gươm khách du lịch mật độ cao quanh năm. - Nhà ở tại ngõ rộng trên phố Tràng Tiền kinh doanh sầm uất. - Mặt ngõ rộng ô tô, xe 3 gác vào tận cửa. - Sẵn SĐCC, diện tích sổ 41,4m2, giao dịch được ngay. - Giá bán: 29tỷ(có thương lượng). - Hiện trạng: 5 tầng và đag cho làm homestays dòng tiền đều đặn. - Sẵn chìa khóa liên hệ mở cửa xem ngay (Call/Zalo Thanh Do) 0947433999

Xem thêm

Liên hệ:

094 743 ****

Vị trí bản đồ

29 tỷ

41.4 m²
700,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Tràng Tiền, P. Tràng Tiền, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
0

0947433999

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GĐ cần bán nhà 5 tầng tại Tràng Tiền đang làm Homestay sẵn dòng tiền đều hàng tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.