Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Tống Duy Tân Hoàn Kiếm cực hiếm siêu đẳng cấp 352m Mt 13.5m giá 01 sổ 575tr/m2.

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

PHÙ HỢP XÂY KHÁCH SẠN BUILDINH VĂN PHÒNG THÌ SIÊU ĐẲNG CẤP CON PHỐ ÍT NHÀ BÁN, NÓI THÊM MỘT LẦN NỮA LÀ KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 BÁN. Mô tả: Căn nhà nằm trên con phố Tống Duy Tân, một con phố mà giống như phố đi bộ Tạ Hiền Hoàn Kiếm. Khách Tây tấp lập qua lại lưu trú. Một con phố giao nhau giữa Hàng Bông - Trần Phú, Ba Đình Và Hoàn Kiếm. Căn nhà có diện tích thực tế là 352m, mặt tiền. 13.5m bở hậu 14m. Căn nhà rất phù hợp xây lên một khách sạn 9 tầng nổi 1 hầm thì giá trị sẽ không còn bản cãi thêm. Con phố Tống Duy Tân khách Tây qua lại ăn nghỉ lưu trú như chảy hội. Chắc chắn nếu có một khách sạn tại đây, việc kinh doanh sẽ rất phát triển. Mảnh đất là mảnh đất gom, xác định bán đất tặng nhà. Vì là gom của nhiều hộ mới có giá 575tr/m2 là giá em bán một sổ một chủ, đất ở tại đô thị cho khách hàng. Giá thị trường sẽ ở mức 850 - 1 tỷ /m2. Căn nhà phù hợp cho khách đầu tư hiểu biết có tầm nhìn giám xuống tiền thì lãi trông thấy. Xuân Trường bao trọn gói làm sổ gộp sổ thành một chủ cho khách hàng. Khách hàng quan tâm xin liên hệ 0822069999 để được tư vấn xem trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

082 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m

Vị trí bản đồ

202,4 tỷ

5 PN, 5 WC
352 m²
575 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tống Duy Tân, P. Hàng Bông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Xuân Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Tống Duy Tân Hoàn Kiếm cực hiếm siêu đẳng cấp 352m Mt 13.5m giá 01 sổ 575tr/m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.