Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chính chủ mặt phố Trần Phú Hoàn Kiếm 60m2 ô tô kinh doanh

Ngày đăng: 21/08/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm - 2 mặt phố - 3 thoáng - kinh doanh ngày đêm - 78,24 triệu/tháng. - Vị trí cực đỉnh, 2 mặt phố Trần Phú và Lý Nam Đế, mặt tiền cực đẹp, kinh doanh đỉnh cấp. Phía sau là lưu không giáp đường tàu, cafe đường tàu đang rất hot. - Nhà 6 tầng khung cột chắc chắn, thang máy êm ái, thông phòng kinh doanh, chủ đang cho thuê mềm mại 78,24 triệu/tháng. - Sổ 54.1m2, chủ đã mua thêm 6m2 chưa hợp sổ, đã xây full 60m2 từ tầng 2. Giá 5x tỷ có thương lượng. Ai quan tâm vui lòng liên hệ Mr Luân 0962626796

Xem thêm

Liên hệ:

096 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

50 tỷ

3 PN, 3 WC
60 m²
833,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Hàng Bông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thành Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chính chủ mặt phố Trần Phú Hoàn Kiếm 60m2 ô tô kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.