Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hàng Giấy, 97.7m2, 2T, MT 3m, vỉa hè, đất ở đô thị, 1 sổ

Ngày đăng: 21/08/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Hàng Giấy - lô góc siêu hiếm - vị trí đắc địa, 1 chủ, 1 sổ - vuông đẹp. ------------------------- Diện tích sổ: 97.7m². Ngang: 3m. Dài: 32.6m. Đất ở đô thị. Sở hữu lâu dài. Hình thửa vuông vắn. 1 chủ, 1 sổ. Phù hợp mọi loại hình đầu tư: Khách sạn, nhà hàng, showroom, homestay, hotel boutique... Giá chào bán: 60 tỷ (thương lượng trực tiếp). --------------------------- Liên hệ em Huyền Real 0949617888 để đặt lịch xem nhà và đàm phán (Miễn TGMG & QC).

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

60 tỷ

2 PN, 2 WC
97.7 m²
614,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Tây
Địa chỉ
P. Hàng Giấy, P. Đồng Xuân, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hàng Giấy, 97.7m2, 2T, MT 3m, vỉa hè, đất ở đô thị, 1 sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.