Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc phố Thuốc Bắc 2 mặt tiền, 98m2, MT 8.8m 5 tầng mới vỉa hè rộng, ô tô tránh giá chỉ 53 tỷ

Ngày đăng: 24/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm lô góc phố Thuốc Bắc 2 mặt tiền, 98m2, MT 8.8m 5 tầng mới vỉa hè rộng, ô tô tránh giá chỉ 53 tỷ. Vị trí vàng ngay trung tâm phố cổ, lô góc 2 mặt tiền cực thoáng, kinh doanh mọi loại hình. Diện tích 98m², mặt tiền siêu rộng 8.8m, nhà mới 5 tầng hiện đại, thiết kế tối ưu. Vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái phù hợp mở nhà hàng, showroom, khách sạn hoặc cho thuê dòng tiền cao. Giá chỉ 53 tỷ cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản đẳng cấp giữa lòng phố cổ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 317 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

53 tỷ

98 m²
540,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Thuốc Bắc, P. Hàng Bồ, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Mạnh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc phố Thuốc Bắc 2 mặt tiền, 98m2, MT 8.8m 5 tầng mới vỉa hè rộng, ô tô tránh giá chỉ 53 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.