Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hoàn Kiếm 109m2 - 5T 1 sổ 1 chủ 61 tỷ Hàng Lược

Ngày đăng: 16/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Hoàn Kiếm 109m2 - 5T 1 sổ 1 chủ 61 tỷ Hàng Lược. + Vị trí đắc địa ngay ngã 3 Hàng Lược - Hàng Rươi, kết nối Phố CHả Cá - Hàng Cân - Lương Văn Can hướng rat rung tâm Hồ Gươm. + Nhà bán 109m2, xây 2 khối 5 tầng vừa ở vừa kinh doanh cho thuê vô cùng thuận lợi. + Vị trí vô cùng thích hợp khách mua xây khách sạn, toà nhà văn phòng. + Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch đẹp, thiện chí giao dịch. + LH Quyết nghìn tỷ 1980(chuyên mặt phố), SĐT: 0986950865, để xem nhà trực tiếp miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 695 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

61 tỷ

4 PN, 4 WC
109 m²
559,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Hàng Lược, P. Hàng Mã, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
CQ

Cao Anh Quyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hoàn Kiếm 109m2 - 5T 1 sổ 1 chủ 61 tỷ Hàng Lược - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.