Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt phố Đào Duy Từ, Hoàn Kiếm khách sạn 5 tầng kinh doanh đỉnh, 80m2 giá 78 tỷ

Ngày đăng: 16/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí trung tâm phố cổ đắc địa nhất, tọa lạc trên con phố Đào Duy Từ nơi hội tụ những hàng quán, bar, nhà hàng, khách sạn sầm uất bậc nhất Hà Nội. Nhà xây mới 5 tầng hiện đại, thiết kế chuẩn mô hình khách sạn cao cấp với 13 phòng cho thuê, dòng tiền ổn định, doanh thu khủng. Thiết kế thông minh: Tầng 1: Sảnh lễ tân, phòng kinh doanh và kho. Tầng 2 & 3: Mỗi tầng 4 phòng tiện nghi. Tầng 4: 3 phòng nghỉ. Tầng 5: Phòng riêng và sân thượng với view cực đẹp. Đặc biệt: Móng và đầu chờ xây dựng lên tới 8 tầng, tiềm năng phát triển dự án cực lớn như các toà nhà lân cận. Gần Hồ Gươm, Tràng Tiền Plaza, Bưu Điện Hà Nội, Hàm Cá Mập chỉ vài phút đi bộ, rất thuận tiện cho khách du lịch và kinh doanh dịch vụ. Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý chuẩn, đầy đủ giấy phép PCCC và GPXD. Chủ nhà quan chức thiện chí, mong muốn bán gấp để đầu tư dự án mới.

Xem thêm

Liên hệ:

098 887 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Xây mới

Vị trí bản đồ

76 tỷ

80 m²
950 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Đào Duy Từ, P. Hàng Buồm, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
MT

Mrs Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt phố Đào Duy Từ, Hoàn Kiếm khách sạn 5 tầng kinh doanh đỉnh, 80m2 giá 78 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.