Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán mặt phố Lý Nam Đế giá 34,9 tỷ, 55m2, MT 5,5m, hè rộng

Ngày đăng: 16/08/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán mặt phố Lý Nam Đế giá 34,9 tỷ, 55m2, MT 5,5m, hè rộng. Nay gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên sang tên nhanh nhà mặt phố Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm - 1 vị trí cực hiếm nhà bán và nhiều khách hàng săn lùng. Diện tích 55m2. Mặt tiền rộng 5,5m. Hướng Tây. Hiện trạng nhà xây 3 tầng chắc chắn, vuông vắn, thiết kế hợp lí, đầy đủ tiện nghi, nội thất sang trọng nhập khẩu, thoáng trước sau, hiện đang cho thuê 50tr/tháng. - Tiện ích. Nhà nằm vị trí trung tâm Quận HOÀN KIẾM, khu quân đội, an ninh, an sinh đỉnh, ngập tràn tiện ích. Pháp lý chuẩn, sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch. - Giá bán 34,9 tỷ, có thương lượng. LH chủ nhà 0945998884 Miễn TG - MG làm phiền.

Xem thêm

Liên hệ:

094 599 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

34,9 tỷ

3 PN, 3 WC
55 m²
634,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Lý Nam Đế, P. Cửa Nam, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán mặt phố Lý Nam Đế giá 34,9 tỷ, 55m2, MT 5,5m, hè rộng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.