Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố Hồng Hà, 40 tỷ, 180m2, hàng hiếm tại Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

Ngày đăng: 14/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Hồng Hà tọa lạc tại Phường Chương Dương, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội, là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đắc địa. - Diện tích: 180m2 - Giá: 40 tỷ VND - Mặt tiền rộng 7.5m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh - Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe cộ đi lại - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng Điểm đặc biệt: - Mặt tiền rộng rãi, lý tưởng cho việc mở cửa hàng hoặc văn phòng - Đường vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận cho mọi loại phương tiện - Tọa lạc trong khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh Gần các tiện ích cần thiết: - Gần siêu thị Winmart+ và Seika Mart - Có công viên Chương Dương gần đó để thư giãn - Gần bệnh viện Y học cổ truyền Trung ương và Bệnh viện Trung ương Quân đội 108 Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà, vui lòng liên hệ Nguyễn Thạc Quyết qua số điện thoại 0977638388

Xem thêm

Liên hệ:

097 763 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

40 tỷ

180 m²
222,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hồng Hà, P. Chương Dương, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Thạc Quyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố Hồng Hà, 40 tỷ, 180m2, hàng hiếm tại Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.