Tin đăng đã hết hạn.

Phân lô Lý Nam Đế 85m2 5 tầng thang máy mặt tiền 7.8m 32 tỷ - ô tô – dân trí cao

Ngày đăng: 11/08/2025

6.9
Khá
Hình ảnh 1/5

Vị trí vàng - Tâm điểm kết nối: Nằm tại Lý Nam Đế, trung tâm thủ đô, nơi hội tụ văn hóa, lịch sử và tiện ích hiện đại. Chỉ cách phố cổ vài phút di chuyển, kết nối dễ dàng đến các trục đường lớn, khu vực ngõ phân lô ô tô tránh chỉ 10m, đảm bảo sự thuận tiện tối đa.

Thiết kế đẳng cấp - Tối ưu công năng:

• Diện tích 85m², mặt tiền rộng 7.8m, thiết kế 5 tầng hiện đại với thang máy cao cấp, mang đến trải nghiệm sống sang trọng và tiện nghi.

• Kết cấu thông minh: Mỗi tầng chia thành 2 căn hộ riêng biệt, tổng cộng 10 phòng đa năng, lý tưởng để ở, cho thuê hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

• Không gian sống văn minh: Khu dân trí cao, ngõ phân lô sạch sẽ, an ninh tuyệt đối, xung quanh là sân rộng để ô tô thoải mái.

Tiềm năng vượt trội: Với vị trí đắc địa, thiết kế tinh tế và tiện ích hoàn hảo, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản vừa ở, vừa đầu tư tại khu vực trung tâm Hà Nội. Giá trị gia tăng bền vững theo thời gian!

Giá bán hấp dẫn: Chỉ 32 tỷ cho một tài sản đẳng cấp, pháp lý minh bạch, sổ đỏ chính chủ.

Liên hệ ngay hôm nay để sở hữu tuyệt phẩm bất động sản tại Lý Nam Đế – nơi giá trị vượt thời gian!

LH 0868844278

Xem thêm

Liên hệ:

086 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 13m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

32 tỷ

5 PN, 5 WC
85 m²
376,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Lý Nam Đế, Đ. Lý Nam Đế, P. Cửa Đông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phân lô Lý Nam Đế 85m2 5 tầng thang máy mặt tiền 7.8m 32 tỷ - ô tô – dân trí cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.