Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Bà Triệu 6X tỷ sổ vuông chằn chặn 6T x 80m², kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Bà Triệu 6X tỷ sổ vuông chằn chặn 6T x 80m², kinh doanh đỉnh. Căn nhà mặt phố đắt giá hiếm có khó tìm ngay trung tâm Hà Nội Bà Triệu, liền kề Phố Huế Trần Nhân Tông. Vị trí kim cương giữa lòng thủ đô nơi quy tụ spa, showroom, ngân hàng, thời trang cao cấp... Phố không ngủ kinh doanh ngày đêm dòng tiền không ngừng chảy. Thiết kế: + Diện tích: 6T x 80m². + Xây sẵn 6 tầng: Tiết kiệm thời gian khai thác ngay hiện đại, chắc chắn. Mô tả: Thế đất vuông chằn chặn mặt tiền rất lý tưởng, dễ setup mặt bằng, trưng bày thương hiệu cao cấp. Vỉa hè rộng ô tô đỗ ngày đêm, thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề. Khu vực cực hiếm nhà bán: Hàng đẹp không chờ khách do dự. Tài sản giữ giá sinh lời mạnh đẳng cấp không phải bàn. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay. Liên hệ: Trần Trung Hiếu 0973492186 Hỗ trợ xem nhà 24/7 cam kết thông tin thật 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

097 349 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

64 tỷ

80 m²
800 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bà Triệu, P. Hàng Bài, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
T

Tranhoangthang16

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Bà Triệu 6X tỷ sổ vuông chằn chặn 6T x 80m², kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.