Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 4 sao 15 tầng. diện tích 305m2 trung tâm hoàn kiếm hà nội 0972853966

Ngày đăng: 12/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN KHÁCH SẠN 4 SAO TRUNG TÂM HOÀN KIẾM HÀ NỘI Vị trí: Khu vực lõi quận Hoàn Kiếm Gần Hồ Gươm, Tràng Tiền, Nhà Hát Lớn Diện tích đất: 305m² Quy mô: 15 tầng (13 tầng nổi + 1 tầng hầm + 1 tầng tum) Mặt tiền: 5m Giá chào: 810 tỷ Thông tin chi tiết: Tổng số phòng: 79 phòng khách sạn Tiện ích nội khu: 1 tầng nhà hàng 1 tầng tum BAR Bể bơi ngoài trời trên tầng 11 2 thang máy tốc độ cao Nội thất đẹp, sang trọng, đang khai thác ổn định Pháp lý & vận hành: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý đầy đủ Có giấy phép Phòng cháy chữa cháy, An ninh trật tự Doanh thu hiện tại: 2,5 triệu USD/năm Phân tích giá trị đầu tư: Vị trí vàng độc bản: Nằm ngay trung tâm phố cổ nơi tập trung đông khách du lịch quốc tế, tổ chức sự kiện, hội nghị, mua sắm Tài sản quy mô lớn, hiếm có: Phù hợp tiếp tục khai thác mô hình khách sạn 45 sao, căn hộ dịch vụ cao cấp hoặc trụ sở thương mại. Dòng tiền ổn định pháp lý rõ ràng: Đầy đủ giấy phép vận hành tài sản an toàn, bền vững và sinh lời tốt. Tiềm năng tăng giá mạnh mẽ: Trung tâm Hoàn Kiếm luôn khan hiếm nguồn cung tài sản gần như không có đối thủ cạnh tranh tương đương. Liên hệ Mr Long: 0972853966 hoặc 0972853966 Sản phẩm hiếm giữa lòng thủ đô Cơ hội vàng cho nhà đầu tư chuyên nghiệp!

Xem thêm

Liên hệ:

097 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Bể bơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

810 tỷ

305 m²
2,66 tỷ/m²
Địa chỉ
P. Cầu Gỗ, P. Hàng Đào, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
T

Tel

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 4 sao 15 tầng. diện tích 305m2 trung tâm hoàn kiếm hà nội 0972853966 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.