Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố hai bà trưng 105 tỷ - 148 m

Ngày đăng: 26/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT PHỐ HAI BÀ TRƯNG VỊ TRÍ VÀNG, DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH Diện tích: 148/180m (mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng) Kết cấu: 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại Giá bán: 105 TỶ Hiện trạng: Đang cho thuê với doanh thu 100 triệu/tháng dòng tiền khai thác ổn định Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt phố Hai Bà Trưng, trung tâm quận Hoàn Kiếm Gần Hồ Hoàn Kiếm, Nhà Hát Lớn, Tràng Tiền Plaza Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng, khách sạn cao cấp, giá trị thương mại hàng đầu Hà Nội Công năng & Tiềm năng khai thác: Phù hợp cho thuê văn phòng, showroom, cửa hàng cao cấp, ngân hàng Giá trị đầu tư an toàn, sinh lời bền vững trong tương lai Pháp lý rõ ràng Sẵn sàng giao dịch ngay Liên hệ ngay 0869894831 hôm nay để sở hữu vị trí kim cương tại trung tâm Hà Nội!

Xem thêm

Liên hệ:

086 989 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

105 tỷ

148 m²
709,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Phan Chu Trinh, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
Đ

Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố hai bà trưng 105 tỷ - 148 m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.