Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp siêu phẩm nhà phố Lý Nam Đế Hoàn Kiếm 90m2 6tầng MT 7m ôtô sát nhà giá đầu tư 0972472697

Ngày đăng: 25/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hàng kịch độc nhà phố Lý Nam Đế Hoàn Kiếm phố cổ trung tâm thang máy 10 phòng khép kín dòng tiền ổn định. Giá: Hơn 31 tỷ. Diện tích: 90m2 x 5 tầng. Mặt tiền: 7m. Vị trí cực đẹp cách mặt phố 20m trước nhà xe ba gác, ô tô đỗ cửa. Nhà xây 5 tầng chắc chắn, có thang máy hiện đại, thiết kế tổng 10 phòng khép kín, full nội thất, đang cho thuê dòng tiền ổn định. Vị trí trung tâm phố cổ Lý Nam Đế khu vực sầm uất, nhiều khách nước ngoài thuê dài hạn, thích hợp kinh doanh homestay, apartment, căn hộ dịch vụ cao cấp. Giao thông thuận tiện, chỉ vài bước ra mặt phố lớn, gần ga Hà Nội, Hoàn Kiếm, Cửa Đông, Tôn Thất Thiệp, Nguyễn Tri Phương. Liên hệ: 0972472697em Hà) sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng!

Xem thêm

Liên hệ:

097 247 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

31,9 tỷ

90 m²
354,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lý Nam Đế, P. Hàng Mã, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
TH

Trịnh Thu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp siêu phẩm nhà phố Lý Nam Đế Hoàn Kiếm 90m2 6tầng MT 7m ôtô sát nhà giá đầu tư 0972472697 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.