Tin đăng đã hết hạn.

(Đầu tư Hoàn Kiếm) phố Hàng Trống sổ đỏ 148m MT: 11m, vị trí siêu đẹp, đắc địa chủ cần tiền bán gấp

Ngày đăng: 17/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

1. Bán nhà phố Hàng Trống sổ đỏ chính chủ. + Diện tích 148m². + Mặt tiền rộng nở hậu 11m. + Vị trí đẹp đắc địa, gần hồ Hoàn Kiếm, Nhà Thờ Lớn, phố đi bộ, chợ đêm... + Nằm trên con phố đẹp, rất hiếm nhà bán. + Thích hợp xây dựng khách sạn, toà nhà văn phòng, để ở. + Giá: 70.5 tỷ (có thương lượng) - Hiện chủ đang cần tiền bán gấp. * Liên hệ: Định mặt phố (Thạc sĩ thổ cư) 0934510556 để tư vấn và kết nối làm việc trực tiếp với chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 451 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

70,5 tỷ

148 m²
476,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Trống, P. Hàng Trống, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
d

dinh18781@gmail.com

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Đầu tư Hoàn Kiếm) phố Hàng Trống sổ đỏ 148m MT: 11m, vị trí siêu đẹp, đắc địa chủ cần tiền bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.