Tin đăng đã hết hạn.

500tr/m2 mặt phố hàng vôi - hoàn kiếm - 105m2 - 6 tầng - 4.5m mặt tiền *vỉa hè *ô tô* pháp lý chuẩn

Ngày đăng: 15/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN TÀI CHÍNH LO CÔNG VIỆC CẦN THANH KHOẢN GẤP CĂN NHÀ MẶT PHỐ HÀNG VÔI - HOÀN KIẾM - 105M2 - 6 TẦNG - VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - SÁT HỒ GƯƠM - VỊ TRÍ VÀNG - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - KHU VỰC HIẾM - TIỀM NĂNG CAO!!! * Diện tích: 105m2 - 6 tầng - Vỉa hè - Ô tô tránh - Kinh doanh đỉnh. * Giá chào bán: 56 tỷ (có thương lượng nhẹ). * Pháp lý chuẩn - Sổ đỏ chính chủ 1 sổ - Giao dịch nhanh gọn - Thiện chí bán! * Liên hệ: Mss Ánh Dương 0394743696Call/Zalo/Viber) - Miễn MG - TG. Ưu điểm nổi bật: Vị trí mặt phố Hàng Vôi, Hoàn Kiếm trung tâm Phố Cổ, kinh doanh sầm uất, gần Hồ Gươm, chợ Đồng Xuân, Tràng Tiền Plaza. Thuận tiện di chuyển: Hàng Ngang, Hàng Đào, Hàng Nón, Hàng Mành, Tông Đản, Lý Thái Tổ, Hàng Tre, Hàng Dầu, Cầu Gỗ, Lê Phụng Hiểu... Cực kỳ đắt giá phù hợp kinh doanh đa ngành nghề: Thời trang cao cấp - nhà hàng - showroom - spa - khách sạn - homestay...

Xem thêm

Liên hệ:

039 474 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

56 tỷ

105 m²
533,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Vôi, P. Lý Thái Tổ, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
HD

Hà Ánh Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 500tr/m2 mặt phố hàng vôi - hoàn kiếm - 105m2 - 6 tầng - 4.5m mặt tiền *vỉa hè *ô tô* pháp lý chuẩn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.