Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hàng Hòm, 38m2, mặt tiền 3.6m, 29.5 tỷ, kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 18/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khu vực hiếm nhà bán, mặt phố cổ, ô tô tránh, dòng tiền 45 tr/tháng - Phố Hàng Hòm gần Hàng Bông, Hàng Nón, Lương Văn Can, Đường Thành, Hàng Điếu - Phố cổ cực hiếm nhà bán, khu vực nhiều tòa văn phòng, khách sạn, nhà hàng, quán cà phê và quán ăn nổi tiếng, kinh doanh đỉnh - Nhà vị trí đẹp, thông số đẹp, gần hồ Hoàn Kiếm, đường ô tô tránh, kinh doanh vô cùng thuận tiện Pháp lý: Sổ đỏ đẹp chính chủ giao dịch ngay Giá 29.5 tỷ có thương lượng. Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977097287 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật. Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất. Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%... # Bán nhà mặt phố quận Hoàn Kiếm dưới 30 tỷ; # Bán nhà mặt phố quận Hai Bà Trưng dưới 30 tỷ; # Bán nhà mặt phố phố Hàng Hòm dưới 30 tỷ; # Bán nhà mặt phố phố Hàng Bông dưới 30 tỷ; # Bán nhà mặt phố phố Hàng Nón dưới 30 tỷ; # Bán nhà mặt phố phố Lương Văn Can dưới 30 tỷ; # Bán nhà mặt phố phố Đường Thành dưới 30 tỷ; # Bán nhà mặt phố phố Hàng Điếu dưới 30 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

097 709 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

4 PN, 4 WC
38 m²
776,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàng Hòm, P. Hàng Bông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Hoàng Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hàng Hòm, 38m2, mặt tiền 3.6m, 29.5 tỷ, kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.