Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố ngay Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội 43 tỷ, 5 tầng. Liên hệ 0387813002

Ngày đăng: 21/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền ngay Hàng Bông 5 tầng, Mt 13m, diện tích 60m2, 43 tỷ Hoàn Kiếm, Hà Nội
-n Vị trí đắc địa - lô góc 3 mặt thoáng - mặt tiền hoa hậu - phố cổ hà nội - vỉa hè rộng thoáng - kinh doanh sầm uất

Mô tả
Lô góc 3 mặt thoáng, vị trí đắc địa, trung tâm phố cổ.
Hiện trạng nhà 5 tầng, mặt tiền to đẹp, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất.
Hiện tại đang cho thuê kinh doanh quán 70tr/tháng.
Nhà 3 sổ của hai mẹ con.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉ, sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ : 0387813002

Xem thêm

Liên hệ:

038 781 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

43 tỷ

60 m²
716,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố ngay Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội 43 tỷ, 5 tầng. Liên hệ 0387813002 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.