Tin đăng đã hết hạn.

Nhỉnh 2 tỷ có ngay nhà lô góc Hàng Bồ, Hoàn Kiếm 50m2, 2PN, full nội thất - đầu tư cho thuê homestay thì quá ngon!

Ngày đăng: 03/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lô góc siêu ngon, bổ, rẻ tại phố Hàng Bồ, quận Hoàn Kiếm! Chỉ nhỉnh 2 tỷ đồng, bạn đã có ngay một không gian sống lý tưởng với diện tích sử dụng lên đến 50m2, bao gồm 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất.
Vị trí đắc địa ngay mặt phố Hàng Bồ, dân trí cao, chỉ 2 phút ra bờ Hồ Hoàn Kiếm, 5 phút ra Lăng Chủ Tịch. Tiện ích xung quanh bạt ngàn, không thiếu thứ gì, đáp ứng mọi nhu cầu của cuộc sống hiện đại.
Thiết kế nhà đẹp, đầy đủ công năng với phòng khách, bếp và WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê homestay. Sổ đỏ chính chủ 20.1m2, nhưng diện tích sử dụng thực tế lên đến 50m2. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ riêng biệt, bạn hoàn toàn yên tâm về mặt pháp lý.
Liên hệ ngay Mr. Tú qua số điện thoại 0987647193 để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

098 764 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN
20.1 m²
99,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhỉnh 2 tỷ có ngay nhà lô góc Hàng Bồ, Hoàn Kiếm 50m2, 2PN, full nội thất - đầu tư cho thuê homestay thì quá ngon! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.